Skip to content
🎁
Liên hệ Hotline: 0762.111.076 (24/7) để nhận được giá sỉ tốt nhất
Shop Now
Lê Ánh Hoa Packaging

LE ANH HOA PACKAGING

All Categories
Select Categories
  • Uncategorized
  • BAO BÌ DẠNG CUỘN CHO DÂY CHUYỀN SẢN XUẤT
  • BAO BÌ DƯỢC PHẨM
  • BAO BÌ GIẤY
  • BAO BÌ MÀNG GHÉP
  • BAO BÌ NHỰA
  • BAO BÌ PP, PE
  • BAO BÌ QUẢNG CÁO
  • BAO BÌ SIÊU THỊ, THỜI TRANG
  • BAO BÌ THỰC PHẨM
  • BAO BÌ TRÁI CÂY SẤY
  • BAO BÌ TÚI MÀNG GHÉP NHÔM
  • BAO BÌ XANH
  • DỊCH VỤ
  • IN ẤN BAO BÌ
  • THIẾT KẾ BAO BÌ
  • TÚI 3 BIÊN
  • TÚI 4 BIÊN
  • TÚI 8 BIÊN
  • TÚI GIẤT KRAFT
  • TÚI HD
  • TÚI HÚT CHÂN KHÔNG
  • TÚI NILON
  • TÚI NILON MÀNG MỎNG
  • TÚI NILON QUẢNG CÁO
  • TÚI PVC
  • TÚI QUÀ TẶNG
  • TÚI RÁC
  • TÚI ZIPPER
  • TÚI ZIPPER 2 MẶT TRONG
  • TÚI ZIPPER ĐÁY ĐỨNG
  • TÚI ZIPPER KRAFT
  • TÚI ZIPPER MPET CÁC MÀU
  • TÚI ZIPPER NHÔM
  • All Categories
Compare 0
Account
Cart 0
Wishlist 1
Shop by Category
  • TRANG CHỦ
  • GIỚI THIỆU
    • Bao Bì Màng Ghép Phức Hợp | In Theo Yêu Cầu | Lê Ánh Hoa Packaging
    • Bao Bì Màng Ghép Phức Hợp Chất Lượng Cao | In Theo Yêu Cầu | Lê Ánh Hoa Packaging
    • Bao Bì Nhựa Chất Lượng Cao | Sản Xuất & In Theo Yêu Cầu | Lê Ánh Hoa Packaging
    • Bao Bì Nhựa Giá Xưởng | In Theo Yêu Cầu | Lê Ánh Hoa Packaging
  • SẢN PHẨM
    • BAO BÌ MÀNG GHÉP
      • TÚI 8 BIÊN
      • TÚI 4 BIÊN
      • TÚI 3 BIÊN
      • BAO BÌ TÚI MÀNG GHÉP NHÔM
      • BAO BÌ TRÁI CÂY SẤY
      • BAO BÌ DƯỢC PHẨM
      • BAO BÌ THỰC PHẨM
      • BAO BÌ QUẢNG CÁO
      • TÚI HÚT CHÂN KHÔNG
    • TÚI ZIPPER
      • TÚI ZIPPER 2 MẶT TRONG
      • TÚI ZIPPER KRAFT
      • TÚI ZIPPER NHÔM
      • TÚI ZIPPER MPET CÁC MÀU
      • TÚI ZIPPER ĐÁY ĐỨNG
    • ĐỒ DÙNG F&B
      • KHAY XỐP
      • BAO BÌ BÃ MÍA
      • HỘP NHỰA
    • BAO BÌ NHỰA
      • BAO BÌ SIÊU THỊ, THỜI TRANG
      • TÚI NILON MÀNG MỎNG
      • TÚI NILON
      • BAO BÌ PP, PE
      • TÚI PVC
      • TÚI HD
      • TÚI RÁC
      • TÚI NILON QUẢNG CÁO
    • BAO BÌ XANH
      • TÚI GIẤT KRAFT
      • TÚI TỰ PHÂN HỦY
    • BAO BÌ DẠNG CUỘN CHO DÂY CHUYỀN SẢN XUẤT
    • BAO BÌ THEO MÙA VỤ
      • TÚI QUÀ TẶNG
    • VĂN PHÒNG PHẨM
  • DỊCH VỤ
    • THIẾT KẾ BAO BÌ
    • IN ẤN BAO BÌ
  • TIN TỨC
  • LIÊN HỆ
Xem Ngay   |   Sản Phẩm Hot New
Lê Ánh Hoa Packaging

LE ANH HOA PACKAGING

Lê Ánh Hoa Packaging

LE ANH HOA PACKAGING

Trang chủBAO BÌ MÀNG GHÉPBAO BÌ TRÁI CÂY SẤYTúi Đáy Bằng In Theo Yêu Cầu | Bao Bì Đáy Bằng Cao Cấp | Lê Ánh Hoa Packaging
Print
View wishlist“Túi Đáy Bằng In Theo Yêu Cầu | Bao Bì Đáy Bằng Cao Cấp | Lê Ánh Hoa Packaging” has been added to your wishlist
Túi Đáy Bằng In Theo Yêu Cầu | Bao Bì Đáy Bằng Cao Cấp | Lê Ánh Hoa Packaging
Túi Đáy Bằng In Theo Yêu Cầu | Bao Bì Đáy Bằng Cao Cấp | Lê Ánh Hoa Packaging
Túi Đáy Bằng In Theo Yêu Cầu | Bao Bì Đáy Bằng Cao Cấp | Lê Ánh Hoa Packaging - Ảnh 3
Túi Đáy Bằng In Theo Yêu Cầu | Bao Bì Đáy Bằng Cao Cấp | Lê Ánh Hoa Packaging - Ảnh 4
Compare View

Túi Đáy Bằng In Theo Yêu Cầu | Bao Bì Đáy Bằng Cao Cấp | Lê Ánh Hoa Packaging

in BAO BÌ TRÁI CÂY SẤY

Available in stock

Túi đáy bằng là dòng bao bì màng ghép được thiết kế với phần đáy phẳng, giúp túi đứng vững trên bề mặt và tạo không gian chứa sản phẩm lớn hơn so với một số kiểu túi thông thường.

Thiết kế đáy bằng mang lại vẻ ngoài chắc chắn, hiện đại và chuyên nghiệp, đặc biệt phù hợp với các sản phẩm cao cấp cần trưng bày trên kệ cửa hàng, siêu thị hoặc hệ thống bán lẻ.

Lê Ánh Hoa Packaging chuyên sản xuất túi đáy bằng theo yêu cầu, với nhiều lựa chọn về chất liệu, kích thước, độ dày, kiểu khóa và công nghệ in.

Compare View
  • Mô tả
  • Đánh giá (0)
Mô tả

Lê Ánh Hoa Packaging sản xuất túi đáy bằng nhiều lớp, túi zipper đáy bằng, túi Kraft, túi nhôm, MPET in logo theo yêu cầu. Đa dạng kích thước, phù hợp cà phê, thực phẩm, hạt dinh dưỡng.

1. Túi đáy bằng là gì?

Túi Đáy Bằng In Theo Yêu Cầu | Bao Bì Đáy Bằng Cao Cấp | Lê Ánh Hoa Packaging
Túi Đáy Bằng In Theo Yêu Cầu | Bao Bì Đáy Bằng Cao Cấp | Lê Ánh Hoa Packaging

Túi đáy bằng là dòng bao bì màng ghép được thiết kế với phần đáy phẳng, giúp túi đứng vững trên bề mặt và tạo không gian chứa sản phẩm lớn hơn so với một số kiểu túi thông thường.

Thiết kế đáy bằng mang lại vẻ ngoài chắc chắn, hiện đại và chuyên nghiệp, đặc biệt phù hợp với các sản phẩm cao cấp cần trưng bày trên kệ cửa hàng, siêu thị hoặc hệ thống bán lẻ.

Lê Ánh Hoa Packaging chuyên sản xuất túi đáy bằng theo yêu cầu, với nhiều lựa chọn về chất liệu, kích thước, độ dày, kiểu khóa và công nghệ in.


2. Đặc điểm của túi đáy bằng

Túi Đáy Bằng In Theo Yêu Cầu | Bao Bì Đáy Bằng Cao Cấp | Lê Ánh Hoa Packaging
Túi Đáy Bằng In Theo Yêu Cầu | Bao Bì Đáy Bằng Cao Cấp | Lê Ánh Hoa Packaging

2.1. Thiết kế đáy phẳng chắc chắn

Phần đáy được gia công để tạo mặt đáy ổn định, giúp túi có thể đứng vững ngay cả khi chứa sản phẩm có khối lượng lớn.

Điều này đặc biệt hữu ích đối với các sản phẩm cần trưng bày lâu dài.

2.2. Khả năng chứa sản phẩm tốt

Cấu trúc túi đáy bằng giúp tận dụng không gian bên trong hiệu quả.

Túi có thể được sản xuất với nhiều dung tích khác nhau, từ quy cách nhỏ cho đến các dòng bao bì lớn dành cho sản phẩm khối lượng cao.

2.3. Diện tích in lớn

Mặt trước, mặt sau và các cạnh túi đều có thể được tận dụng để thể hiện:

  • Logo.
  • Tên thương hiệu.
  • Hình ảnh sản phẩm.
  • Thông tin sản phẩm.
  • Hướng dẫn sử dụng.
  • Thông tin liên hệ.

Nhờ đó, bao bì không chỉ có chức năng bảo vệ mà còn trở thành một công cụ marketing trực tiếp tại điểm bán.


3. Cấu tạo túi đáy bằng

Túi Đáy Bằng In Theo Yêu Cầu | Bao Bì Đáy Bằng Cao Cấp | Lê Ánh Hoa Packaging
Túi Đáy Bằng In Theo Yêu Cầu | Bao Bì Đáy Bằng Cao Cấp | Lê Ánh Hoa Packaging

Tùy theo sản phẩm và yêu cầu bảo quản, túi đáy bằng có thể sử dụng nhiều cấu trúc vật liệu khác nhau.

Một số cấu trúc phổ biến gồm:

  • PET/PE.
  • PET/MPET/PE.
  • PET/AL/PE.
  • PA/PE.
  • Kraft/PE.
  • Kraft/MPET/PE.
  • Kraft/AL/PE.

Mỗi cấu trúc có đặc tính riêng về khả năng chống ẩm, cản sáng, chống oxy, chịu lực và hàn nhiệt.

Lê Ánh Hoa Packaging sẽ tư vấn cấu trúc phù hợp dựa trên sản phẩm thực tế thay vì sử dụng một loại vật liệu cho tất cả các sản phẩm.


4. Các loại túi đáy bằng

4.1. Túi đáy bằng zipper

Túi Đáy Bằng In Theo Yêu Cầu | Bao Bì Đáy Bằng Cao Cấp | Lê Ánh Hoa Packaging
Túi Đáy Bằng In Theo Yêu Cầu | Bao Bì Đáy Bằng Cao Cấp | Lê Ánh Hoa Packaging

Tích hợp khóa zipper giúp người dùng dễ dàng đóng mở túi nhiều lần.

Phù hợp với:

  • Cà phê.
  • Hạt dinh dưỡng.
  • Trái cây sấy.
  • Ngũ cốc.
  • Bánh kẹo.
  • Thực phẩm khô.

4.2. Túi đáy bằng có van một chiều

Đây là lựa chọn phổ biến cho bao bì cà phê.

Van một chiều giúp khí sinh ra từ sản phẩm có thể thoát ra ngoài, đồng thời hạn chế không khí từ bên ngoài đi vào.

Phù hợp với:

  • Cà phê rang xay.
  • Cà phê hạt.
  • Một số sản phẩm cần thoát khí trong quá trình bảo quản.

4.3. Túi đáy bằng Kraft

Lớp giấy Kraft mang lại vẻ ngoài tự nhiên, mộc mạc và phù hợp với các thương hiệu theo phong cách organic, handmade hoặc premium.


4.4. Túi đáy bằng MPET

Lớp MPET tạo màu bạc đặc trưng và tăng khả năng cản sáng, phù hợp với nhiều dòng thực phẩm khô và nông sản.


4.5. Túi đáy bằng màng nhôm

Cấu trúc có lớp AL phù hợp với những sản phẩm có yêu cầu cao hơn về khả năng cản sáng, cản khí và bảo quản.


5. Ưu điểm của túi đáy bằng

5.1. Đứng vững khi trưng bày

Thiết kế đáy phẳng giúp túi đứng chắc trên kệ.

5.2. Tăng tính nhận diện thương hiệu

Diện tích bề mặt lớn tạo nhiều không gian cho thiết kế bao bì.

5.3. Tối ưu không gian

Túi có khả năng chứa sản phẩm tốt nhưng vẫn giữ hình dáng gọn gàng.

5.4. Bảo quản sản phẩm

Tùy cấu trúc vật liệu, túi có thể đáp ứng các yêu cầu:

  • Chống ẩm.
  • Cản sáng.
  • Hạn chế oxy.
  • Giữ hương.
  • Chống bục.
  • Chống rách.

5.5. Phù hợp nhiều ngành hàng

Có thể sử dụng cho nhiều sản phẩm từ thực phẩm đến nông sản và hàng tiêu dùng.


6. Ứng dụng túi đáy bằng

6.1. Bao bì cà phê

Túi đáy bằng là một trong những kiểu bao bì được sử dụng cho cà phê cao cấp.

Có thể kết hợp:

  • Van một chiều.
  • Zipper.
  • Màng nhôm.
  • MPET.
  • Kraft.

6.2. Bao bì hạt dinh dưỡng

Phù hợp đóng gói:

  • Hạt điều.
  • Hạnh nhân.
  • Mắc ca.
  • Óc chó.
  • Hạt bí.
  • Hạt hướng dương.

6.3. Bao bì trái cây sấy

Túi đáy bằng giúp sản phẩm có hình thức đẹp và dễ trưng bày.

Ứng dụng cho:

  • Xoài sấy.
  • Chuối sấy.
  • Mít sấy.
  • Dâu sấy.
  • Thanh long sấy.

6.4. Bao bì thực phẩm khô

Có thể sử dụng cho:

  • Ngũ cốc.
  • Bột.
  • Gia vị.
  • Bánh kẹo.
  • Snack.
  • Thực phẩm ăn liền.

6.5. Bao bì thức ăn thú cưng

Túi đáy bằng cũng phù hợp với các sản phẩm có khối lượng lớn như:

  • Thức ăn cho chó.
  • Thức ăn cho mèo.
  • Thức ăn cho cá.
  • Snack cho thú cưng.

7. Túi đáy bằng in theo yêu cầu

Lê Ánh Hoa Packaging nhận sản xuất bao bì theo thiết kế riêng của từng doanh nghiệp.

Khách hàng có thể yêu cầu:

  • Kích thước riêng.
  • Độ dày riêng.
  • Màu sắc riêng.
  • Kiểu dáng riêng.
  • Số lượng riêng.
  • Chất liệu riêng.
  • Zipper.
  • Van một chiều.
  • Cửa sổ.
  • Lỗ treo.

Công nghệ in ống đồng giúp thể hiện hình ảnh thương hiệu rõ nét và chuyên nghiệp.


8. Thông số kỹ thuật

Hạng mục Thông tin
Loại túi Túi đáy bằng
Chất liệu PET/PE, PET/MPET/PE, PET/AL/PE, Kraft…
Độ dày Theo yêu cầu
Kích thước Sản xuất theo quy cách
In ấn In ống đồng
Số màu Theo thiết kế
Khóa Có thể tích hợp zipper
Van Có thể tích hợp van một chiều
Bề mặt Bóng, mờ hoặc theo yêu cầu
Quy cách Túi thành phẩm

Lưu ý: Thông số thực tế nên được xác định dựa trên sản phẩm, khối lượng đóng gói và phương pháp đóng gói của khách hàng.


9. Quy trình sản xuất túi đáy bằng

9.1. Tiếp nhận yêu cầu

Khách hàng cung cấp:

  • Loại sản phẩm.
  • Khối lượng.
  • Kích thước mong muốn.
  • Kiểu dáng.
  • Thiết kế bao bì.

9.2. Tư vấn vật liệu

Đội ngũ kỹ thuật lựa chọn cấu trúc màng phù hợp với đặc tính sản phẩm.

9.3. Thiết kế và duyệt mẫu

Thiết kế được kiểm tra về kích thước, nội dung, màu sắc và vị trí các chi tiết trước khi sản xuất.

9.4. In ấn

Thiết kế được in trên vật liệu theo quy cách đã thống nhất.

9.5. Ghép màng

Các lớp vật liệu được ghép lại để tạo cấu trúc bao bì hoàn chỉnh.

9.6. Ủ màng và gia công

Sau công đoạn ghép, màng được xử lý theo quy trình kỹ thuật trước khi tạo túi.

9.7. Thành phẩm

Túi được cắt, hàn đáy, hàn biên và lắp thêm zipper hoặc van nếu có yêu cầu.

9.8. Kiểm tra chất lượng

Sản phẩm được kiểm tra trước khi đóng gói và giao đến khách hàng.


10. Vì sao nên chọn túi đáy bằng?

So với một số kiểu bao bì thông thường, túi đáy bằng có nhiều ưu điểm về hình thức và khả năng trưng bày.

Đặc biệt với các thương hiệu bán hàng tại:

  • Siêu thị.
  • Cửa hàng tiện lợi.
  • Cửa hàng đặc sản.
  • Cửa hàng cà phê.
  • Sàn thương mại điện tử.

Bao bì đẹp và đứng vững giúp sản phẩm dễ nhận diện hơn trên kệ và trong hình ảnh quảng cáo.


11. Lê Ánh Hoa Packaging – sản xuất túi đáy bằng theo yêu cầu

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ LÊ ÁNH HOA cung cấp giải pháp bao bì màng ghép cho nhiều ngành hàng.

Chúng tôi hỗ trợ từ khâu tư vấn vật liệu, thiết kế, in ấn đến gia công thành phẩm.

Khách hàng có thể lựa chọn:

  • Túi đáy bằng.
  • Túi đáy đứng.
  • Túi zipper.
  • Túi 3 biên.
  • Túi 4 biên.
  • Túi Kraft.
  • Túi MPET.
  • Túi nhôm.
  • Túi PA/PE.

12. Câu hỏi thường gặp

12.1. Túi đáy bằng có thể đựng cà phê không?

Có. Túi có thể kết hợp với van một chiều và cấu trúc vật liệu phù hợp để đóng gói cà phê.

12.2. Túi đáy bằng có zipper không?

Có. Zipper có thể được tích hợp tùy theo kích thước và mục đích sử dụng.

12.3. Có thể làm túi đáy bằng Kraft không?

Có. Có thể kết hợp giấy Kraft với PE, MPET hoặc AL tùy yêu cầu bảo quản.

12.4. Có nhận in logo thương hiệu không?

Có. Bao bì có thể được in theo thiết kế và bộ nhận diện thương hiệu của doanh nghiệp.

12.5. Có làm kích thước riêng không?

Có. Lê Ánh Hoa Packaging nhận sản xuất theo quy cách riêng.


13. Báo giá túi đáy bằng

Giá túi đáy bằng phụ thuộc vào nhiều yếu tố:

  • Kích thước.
  • Độ dày.
  • Cấu trúc vật liệu.
  • Số màu in.
  • Kiểu zipper.
  • Van một chiều.
  • Số lượng sản xuất.
  • Yêu cầu gia công.

Do đó, để có báo giá chính xác, khách hàng nên cung cấp thông tin sản phẩm và quy cách mong muốn để đội ngũ Lê Ánh Hoa Packaging tư vấn phương án phù hợp.


14. Liên hệ đặt sản xuất

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ LÊ ÁNH HOA

🌐 Website: https://leanhhoapackaging.com/

📧 Email: leanhhoa.packaging@gmail.com

☎ Hotline: 0762 111 076

Bạn có thể gửi cho chúng tôi:

Tên sản phẩm + khối lượng + kích thước + số lượng + mẫu thiết kế

để được tư vấn cấu trúc bao bì phù hợp.

Sản Phẩm Hot:

  • Bao bì màng ghép
  • Bao bì bã mía
  • Bao bì mùa vụ
  • Túi canvas
  • Túi giấy
  • Túi zipper
  • Túi đựng rác
  • Túi hút chân không
  • Bao bì đóng gói
  • Bao bì PP dệt
Đánh giá (0)
Ratings

0.0

0 Product Ratings
5
0
4
0
3
0
2
0
1
0

Review this product

Share your thoughts with other customers

Write a review

Reviews

There are no reviews yet.

Be the first to review “Túi Đáy Bằng In Theo Yêu Cầu | Bao Bì Đáy Bằng Cao Cấp | Lê Ánh Hoa Packaging” Hủy

Please complete all the fields below to tell us about your experience with this product.

Similar Products

  • Túi đáy đứng
    Đọc tiếp Wishlist Compare
    in TÚI ZIPPER ĐÁY ĐỨNG

    Túi Đáy Đứng In Theo Yêu Cầu | Bao Bì Đáy Đứng Thực Phẩm Cao Cấp | Lê Ánh Hoa Packaging

    Đọc tiếp Quick View
  • -15%
    Túi Hút Chân Không Thực Phẩm | Sản Xuất Theo Yêu Cầu | Lê Ánh Hoa PackagingTúi Hút Chân Không Thực Phẩm | Sản Xuất Theo Yêu Cầu | Lê Ánh Hoa Packaging
    Thêm vào giỏ hàng Wishlist Compare
    in BAO BÌ NHỰA
    Sku: SW-CAST-IRON

    Túi Hút Chân Không Thực Phẩm | Sản Xuất Theo Yêu Cầu | Lê Ánh Hoa Packaging

    50 ₫ 59 ₫
    Thêm vào giỏ hàng Quick View
  • Hot
    Bao PP Dệt Chất Lượng Cao Bao Dệt PP Theo Yêu Cầu Lê Ánh Hoa Packaging (2)
    Out Of Stock Wishlist Compare
    in BAO BÌ MÀNG GHÉP
    Sku: SW-HOODIE

    Bao PP, PE Chất Lượng Cao | Sản Xuất Theo Yêu Cầu | Lê Ánh Hoa Packaging

    55 ₫ – 58 ₫Khoảng giá: từ 55 ₫ đến 58 ₫
    Out Of Stock Quick View
  • Túi Màng Ghép PA/PE | Bao Bì PA PE Hút Chân Không Theo Yêu CầuTúi Màng Ghép PA/PE | Bao Bì PA PE Hút Chân Không Theo Yêu Cầu
    Thêm vào giỏ hàng Wishlist Compare
    in BAO BÌ MÀNG GHÉP

    Túi Màng Ghép PA/PE | Bao Bì PA PE Hút Chân Không Theo Yêu Cầu | Lê Ánh Hoa Packaging

    49 ₫
    Thêm vào giỏ hàng Quick View
  • -34%Hot
    Túi màng ghép nhômTúi màng ghép nhôm
    Thêm vào giỏ hàng Wishlist Compare
    in BAO BÌ MÀNG GHÉP

    Túi Màng Ghép Nhôm | Bao Bì Nhôm Ghép In Theo Yêu Cầu | Lê Ánh Hoa Packaging

    39 ₫ 59 ₫
    Thêm vào giỏ hàng Quick View
  • -50%
    Túi màng ghép bạcTúi màng ghép bạc
    Thêm vào giỏ hàng Wishlist Compare
    in BAO BÌ MÀNG GHÉP

    Túi Màng Ghép Bạc | Bao Bì Bạc Ghép Nhiều Lớp Theo Yêu Cầu | Lê Ánh Hoa Packaging

    100 ₫ 199 ₫
    Thêm vào giỏ hàng Quick View
  • Hot
    Túi zipperTúi màng ghép nhôm
    Out Of Stock Wishlist Compare
    in BAO BÌ MÀNG GHÉP
    Sku: ZIPPER

    Túi Zipper Chất Lượng Cao | In Theo Yêu Cầu | Lê Ánh Hoa Packaging

    55 ₫ – 58 ₫Khoảng giá: từ 55 ₫ đến 58 ₫
    Out Of Stock Quick View
  • Hot
    Túi Màng Ghép MPET | Bao Bì MPET Cao Cấp In Theo Yêu Cầu | Lê Ánh Hoa Packaging
    Out Of Stock Wishlist Compare
    in BAO BÌ DƯỢC PHẨM

    Túi Màng Ghép MPET | Bao Bì MPET Cao Cấp In Theo Yêu Cầu | Lê Ánh Hoa Packaging

    179 ₫
    Out Of Stock Quick View
  • Hot
    Túi Màng Ghép Kraft | Bao Bì Kraft Ghép Nhiều Lớp In Theo Yêu CầuTúi Màng Ghép Kraft | Bao Bì Kraft Ghép Nhiều Lớp In Theo Yêu Cầu
    Thêm vào giỏ hàng Wishlist Compare
    in BAO BÌ DƯỢC PHẨM
    Sku: SW-SHIRT

    Túi Màng Ghép Kraft | Bao Bì Kraft Ghép Nhiều Lớp In Theo Yêu Cầu | Lê Ánh Hoa Packaging

    299 ₫
    Thêm vào giỏ hàng Quick View

THÔNG TIN LIÊN HỆ

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ LÊ ÁNH HOA

Địa chỉ: 42 Hàng Chiếu, P. Đồng Xuân, Q. Hoàn Kiếm, Hà Nội

Hotline: 0963 408 484 - 0762 111 076

Email:leanhhoa.packaging@gmail.com

Show on map

  • Facebook
  • Instagram
  • LinkedIn
  • WhatsApp
  • X

LÊ ÁNH HOA CUNG CẤP

Dịch vụ:

  • Thiết kế bao bì
  • In bao bì
  • In màng ghép
  • In túi
  • In dồ dùng F&B

Sản Phẩm Hot:

  • Bao bì màng ghép
  • Bao bì bã mía
  • Bao bì mùa vụ
  • Túi canvas
  • Túi giấy
  • Túi zipper
  • Túi đựng rác
  • Túi hút chân không
  • Bao bì đóng gói
  • Bao bì PP dệt

CHÍNH SÁCH

  • Hướng dẫn thanh toán
  • Hướng dẫn đặt hàng
  • Chính sách bảo hành, đổi trả
  • Chính sách bảo mật
  • Hỏi đáp doanh nghiệp - FAQ
  • Tuyển dụng
Copyright 2026 — LE ANH HOA PACKAGING. All rights reserved. Shopwell WordPress Theme
Preferences

Messenger
Zalo
Phone
0762111076
Account
Shopping Cart (0)

Cart is empty No products in the cart.

Return to Shop
Main Menu
  • TRANG CHỦ
  • GIỚI THIỆU
    • Bao Bì Màng Ghép Phức Hợp | In Theo Yêu Cầu | Lê Ánh Hoa Packaging
    • Bao Bì Màng Ghép Phức Hợp Chất Lượng Cao | In Theo Yêu Cầu | Lê Ánh Hoa Packaging
    • Bao Bì Nhựa Chất Lượng Cao | Sản Xuất & In Theo Yêu Cầu | Lê Ánh Hoa Packaging
    • Bao Bì Nhựa Giá Xưởng | In Theo Yêu Cầu | Lê Ánh Hoa Packaging
  • SẢN PHẨM
    • BAO BÌ MÀNG GHÉP
      • TÚI 8 BIÊN
      • TÚI 4 BIÊN
      • TÚI 3 BIÊN
      • BAO BÌ TÚI MÀNG GHÉP NHÔM
      • BAO BÌ TRÁI CÂY SẤY
      • BAO BÌ DƯỢC PHẨM
      • BAO BÌ THỰC PHẨM
      • BAO BÌ QUẢNG CÁO
      • TÚI HÚT CHÂN KHÔNG
    • TÚI ZIPPER
      • TÚI ZIPPER 2 MẶT TRONG
      • TÚI ZIPPER KRAFT
      • TÚI ZIPPER NHÔM
      • TÚI ZIPPER MPET CÁC MÀU
      • TÚI ZIPPER ĐÁY ĐỨNG
    • ĐỒ DÙNG F&B
      • KHAY XỐP
      • BAO BÌ BÃ MÍA
      • HỘP NHỰA
    • BAO BÌ NHỰA
      • BAO BÌ SIÊU THỊ, THỜI TRANG
      • TÚI NILON MÀNG MỎNG
      • TÚI NILON
      • BAO BÌ PP, PE
      • TÚI PVC
      • TÚI HD
      • TÚI RÁC
      • TÚI NILON QUẢNG CÁO
    • BAO BÌ XANH
      • TÚI GIẤT KRAFT
      • TÚI TỰ PHÂN HỦY
    • BAO BÌ DẠNG CUỘN CHO DÂY CHUYỀN SẢN XUẤT
    • BAO BÌ THEO MÙA VỤ
      • TÚI QUÀ TẶNG
    • VĂN PHÒNG PHẨM
  • DỊCH VỤ
    • THIẾT KẾ BAO BÌ
    • IN ẤN BAO BÌ
  • TIN TỨC
  • LIÊN HỆ
Compare products
Close
Share
Copy Link